Me ya kamata ku sani game da nutsewar kicin?

Matsakaicin girman tanki ɗaya
Ya kamata a tanada mashin ɗin nutse aƙalla cm 60 don anutse guda-rami, wanda yake da amfani kuma mai sauƙin amfani.Yawanci, yana iya zama 80 zuwa 90 cm.Idan sararin kicin ɗinku ƙanƙane ne, ya fi dacewa don zaɓar nutse mai ramuka ɗaya.

dafa abinci - 1

Girman da ake buƙata naninki biyu-tsagi
Tanki mai ramuka biyu hanya ce ta raba tanki ɗaya zuwa wurare biyu.Yawancinsu sune hanyar bambance babba da ƙarami.Saboda haka, sararin da ake buƙata ya fi girma fiye da na tanki ɗaya.Gabaɗaya, shigar da ramummuka biyu yana buƙatar kabad ɗin nutse fiye da 80 cm don zama cikakke kuma mai sauƙin amfani, don haka yana da sauƙin matsawa sararin tebur ɗin aiki lokacin shigar da ramummuka biyu a cikin ƙaramin ɗakin dafa abinci.

Single Ramin VS ninki biyu
Basin mai guda ɗaya yana da girma mai girma kuma yana da fa'ida don amfani.Ana iya sanya shi a cikin manyan tukwane da kwanoni don tsaftacewa.Ya dace da iyalai da masu amfani da Sinawa waɗanda suka saba amfani da kwandon shara don tsabtace kayan lambu da 'ya'yan itace.Ƙananan rashin lahani shi ne cewa komai datti ko abubuwa masu laushi suna tsaftacewa a cikin kwatangwalo guda ɗaya, wanda ke da sauƙi don tasiri mai tsabta na kwatangwalo, don haka tsaftacewa na kwandon ya zama mahimmanci.
Za a iya raba tanki biyu zuwa nau'i biyu: magudanar ruwa yayin tsaftacewa, da tsaftacewa mai sanyi da zafi ko tsaftace mai.Yana iya aiwatar da ayyuka iri biyu a lokaci guda, tare da ƙarin nau'i daban-daban.Ƙananan rashin lahani shi ne cewa babban tankin ruwa tare da tsagi biyu ya riga ya kai girman yanke, don haka yana da sauƙi a saka babban tukunya da babban kwanon rufi don tsaftacewa.
Don haka, ya fi dacewa a zaɓa bisa ga naku halaye na amfani.

dafa abinci - 2

Kwancen bakin karfe: mai sauƙin amfani da sauƙin tsaftacewa
Kayan da aka yi da bakin karfe, wanda yake da tsayayya ga yawan zafin jiki, zafi da sauƙi don tsaftacewa, shine kayan da aka fi amfani dashi a kasuwa a yau.Yana da haske a cikin nauyi, dacewa a cikin shigarwa, bambancin da kuma m a cikin siffar.Rashin hasara kawai shine yana da sauƙin samar da karce lokacin amfani da shi.Idan kuna son inganta shi, zaku iya aiwatar da magani na musamman akan saman, kamar saman ulu, saman hazo, tsarin sassaƙawar matsa lamba, da sauransu, amma farashin zai kasance mafi girma.
Ruwan ruwa ya zama bakin karfe 304 (ana iya raba bakin karfe zuwa martensite, austenite, ferrite, da duplex bakin karfe (austenite da ferrite duplex) Idan kun ga 304, yakamata ku kula da prefix, yawanci SUS da DUS.
SUS304 daidaitaccen ƙarfe ne mai inganci mai inganci tare da juriya mai kyau.
DUS304 wani abu ne wanda ya ƙunshi chromium, manganese, sulfur, phosphorus da sauran abubuwa.Yana da sauƙi a gane cewa abu ne mai sake fa'ida.Yana da ba kawai matalauta a lalata juriya, amma kuma sauki tsatsa.

Gilashin dutse na wucin gadi: rubutun dutse, mai sauƙin tsaftacewa
Gilashin dutsen wucin gadi yana da ƙarfi kuma mai dorewa, kuma saman yana da santsi ba tare da ramuka masu kyau ba bayan jiyya na teburin tebur ba tare da haɗin gwiwa ba.Man fetur da tabo na ruwa ba su da sauƙi a haɗa su, wanda zai iya rage yawan haifuwa na kwayoyin cuta, kuma yana da matukar dacewa don tsaftacewa da kulawa.Bugu da ƙari, idan an yi amfani da dutsen wucin gadi na quartz don gina nutsewa, taurin zai zama mafi girma, rubutun zai zama mafi kyau, kuma kasafin kuɗi zai kasance mafi girma.

dafa abinci - 3

Granite nutse: m rubutu, high zafin jiki juriya
Thegranite nutseYa sanya daga high-tsarki ma'adini dutse gauraye da high-yi guduro da jefa ta high zafin jiki da kuma high matsa lamba yana da halaye na taurin, high zafin jiki juriya, lalata juriya, anti-rini, da dai sauransu Har ila yau, iya yadda ya kamata kawar da scratches da datti, da kuma yana da sauƙin kulawa.Ya dace da iyalai waɗanda sukan yi girki sau da yawa, kuma hasara kawai shine tsada.

Yumbu nutse: m surface, hadedde forming
Theyumbu nutsewaan kafa kuma ana harba shi a yanki guda.Yana da tsayayya ga babban zafin jiki kuma mai sauƙin tsaftacewa, amma yana da nauyi kuma yawanci yana fitowa daga majalisar.Sabili da haka, wajibi ne a kula da ko teburin dafa abinci zai iya tallafawa nauyinsa lokacin siye.Ruwan yumbu yana da ƙarancin sha ruwa.Idan ruwa ya shiga cikin yumbu, zai fadada kuma ya lalace, kuma kulawa ya fi damuwa.


Lokacin aikawa: Dec-21-2022